12mm manyan haƙoran bevel lapato abrasive tare da ƙarin ikon yankewa

Takaitaccen Bayani:

Xiejin abrasive ya gogaggen ƙungiyar R&D, kuma mun kasance muna aiki don haɓaka dabara da samun mafita mai dacewa ga abokan cinikinmu.

Anan mun gabatar da gasa sosai kuma barga 12mm lapato abrasive L140 a manyan haƙoran bevel.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar samfur

Irin wannan nau'in hakora galibi yana taimakawa abokan cinikinmu don samun rayuwa mai gamsarwa da adana farashi a siyayya kamar kowane kwantena na masana'antar tayal yumbura.Nau'in L140 tare da tsayin haƙora 12mm tare da haƙoran bevel amma mafi girman farfajiya, wanda zai inganta ikon yanke amma kuma yana iya cimma kyakkyawan rayuwa.

Siga

Model No.

Gishiri #

Girman

Formula

 

L140

150# 180# 240# 320# 400# 600# 800# 1000# 1200# 2000# 3000# 5000# 8000#

133*58/45*38

Daban-daban dabara da hakora don daban-daban glaze tile

164*62/48*48

Da ke ƙasa akwai kallon masana'antar mu, muna da masana'antu 2, babban ma'aikata yana cikin Foshan.

 

wps_doc_0
wps_doc_1

Ƙimar aikace-aikacen: PGVT, GVT, Fale-falen fale-falen fale-falen glazed iri-iri, fale-falen yumbu masu ƙyalli, fale-falen bango, fale-falen fale-falen a cikin masu girma dabam.

wps_doc_2

Amfani

1) Daidaita yankan iko da tsawon rayuwa.
2) Daidaita dabara
3) Ƙarin cirewa da ƙarancin cirewa na zaɓi
4) Kyakkyawan inganci, farashi mai kyau, ingantaccen farashi
5) Ƙwararrun sabis na sabis na fasaha.

Bayanin bayani game da kunshin da lodawa.

Don glaze polishing nika block, kunshin ne 24 inji mai kwakwalwa / kwalaye, 8 zuwa 8.5KG / kwalaye.

Ganga 20ft na iya ɗaukar akwatuna 2100

Ganga 40ft na iya ɗaukar akwatuna 3400

Goyan bayan ƙungiyar ƙwararru

Don glaze polishing nika block, kunshin ne 24 inji mai kwakwalwa / kwalaye, 8 zuwa 8.5KG / kwalaye.

Ganga 20ft na iya ɗaukar akwatuna 2100

Ganga 40ft na iya ɗaukar akwatuna 3400

wps_doc_3
wps_doc_4

Hanyar jigilar kaya yawanci ana jigilar kaya ta kwantena 20ft da 40ft.

wps_doc_6

FAQ

1) Tambaya: Nawa dabara kuke da shi don lalata lapato
A: Mun samar daban-daban nau'i na dabara wanda ya dace da polishing line.
2) Tambaya: Za mu iya zama wakilin ku?
A: Ya dogara da wane kasuwa da menene ikon ku a cikin abrasive don tayal yumbura, da fatan za a tuntuɓe mu don ƙarin bayani.
3) Q: Kuna da masanin injiniya don tallafa mana idan muka sayi samfuran ku?
A: Ee, za mu iya samar da masani don tallafa muku idan kun sayi ci gaba da oda daga gare mu.
4) Q: Kuna karɓar babban kunshin don gogewa da layin squaring?
A: Yana yiwuwa a yi, dole ne mu kimanta layin goge ku kafin mu ba ku amsa eh.Tuntube mu don ƙarin bayani.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana